ทำบุญ เนื่องในวันคล้ายวันก่อตั้งวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ครบรอบ 16 ปี UMDC
วันที่ 28 ตุลาคม 2565 วิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ สายธนู รักษาการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา อาจารย์วีณา ลีลาประเสริฐศิลป์ รักษาการแทนรองอธิการบดี ฝ่ายพัฒนาระบบนิเวศและโครงสร้างพื้นฐาน สงขลา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วิวัฒน์ ฤทธิมา รักษาการแทนผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายพัฒนาระบบนิเวศและโครงสร้างพื้นฐาน สงขลา ผู้บริหาร อาจารย์ บุคลากร ตัวเเทนสโมสรนิสิตวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา เเละตัวเเทนนิสิต ร่วมกันทำบุญ เนื่องในวันคล้ายวันก่อตั้งวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ครบรอบ 16 ปี UMDC โดยได้มีการจัดทำบุญเลี้ยงพระ ณ อาคาร 18 ชั้น3 (อาคาร 50 ปี วศ. มศว มทษ ) มหาวิทยาลัยทักษิณ เเละสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ประจำมหาวิทยาลัยทักษิณพระพรหม ปู่เลียบ ณ มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตสงขลา ทั้งนี้ วิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ขอขอบคุณ สโมสรนิสิตวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ตัวเเทนนิสิตชั้นปี ที่ได้จัดเตรียมความพร้อมสถานที่ อาหาร เเละด้านอื่นๆ |
ท่านสามารถทราบรายละเอียดเกี่ยวกับคุกกี้ได้ที่ นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล