โครงการประชุมสัมมนา อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิตสาขาวิชาการบริหารงานตำรวจและกระบวนการยุติธรรม และหลักสูตรการจัดการบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงแรม เดอะเบด เวเคชั่น ราชมังคลา จังหวัดสงขลา
โครงการประชุมสัมมนา อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิตสาขาวิชาการบริหารงานตำรวจและกระบวนการยุติธรรม และหลักสูตรการจัดการบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงแรม เดอะเบด เวเคชั่น ราชมังคลา จังหวัดสงขลา
เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2566 วิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา มหาวิทยาลัยทักษิณ โดย รองศาสตราจารย์ ดร.สุทธิพร บุญมาก รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและการเรียนรู้ ผู้รักษาการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ร่วมด้วย ผู้บริหาร บุคลากรวิทยาลัยฯ จัดโครงการประชุมสัมมนา อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิตสาขาวิชาการบริหารงานตำรวจและกระบวนการยุติธรรม และหลักสูตรการจัดการบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการสมัยใหม่ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงแรม เดอะเบด เวเคชั่น ราชมังคลา จังหวัดสงขลา วิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิติมา ณ สงขลา คณะวิทยาการสุขภาพและการกีฬา ที่ได้ร่วมบรรยายแลกเปลี่ยนเรียนรู้การประเมินเอกสาร เพื่อประกอบการรองรับรอบตามระบบการประกันคุณภาพการศึกษาในระดับหลักสูตรตามเกณฑ์ AUN QA
ท่านสามารถทราบรายละเอียดเกี่ยวกับคุกกี้ได้ที่ นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล