ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรของวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งระดับชำนาญการ
ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรของวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งระดับชำนาญการ
ตามที่ คณะกรรมการบริหารทรัพยากรบุคคลประจำมหาวิทยาลัย ในการประชุมสมัยสามัญ ครั้งที่ 5/2566 เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 มีมติอนุมัติให้แต่งตั้ง นายกฤชณัท พรหมเสนะ สังกัดวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา ดำรงตำแหน่งนักวิชาการ ระดับชำนาญการ เเละครั้งที่ 2/2566 เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2566 มีมติอนุมัติให้แต่งตั้ง นางสาวพิชญ์สินี อรรถชัยพานิช ดำรงตำแหน่งนักวิชาการ ระดับชำนาญการ เเละนางปิยานุช จุฑาทิพรัตน์ ดำรงตำแหน่งเจ้าหน้าที่บริหารงาน ระดับชำนาญการ สังกัดวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา
ท่านสามารถทราบรายละเอียดเกี่ยวกับคุกกี้ได้ที่ นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล