วิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา มหาวิทยาลัยทักษิณ ยินดีต้อนรับคณะผู้บริหาร คุณครู และนักเรียนโรงเรียนเทศบาล 2 (วัดกะพังสุรินทร์ จังหวัดตรัง
วิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา มหาวิทยาลัยทักษิณ ยินดีต้อนรับคณะผู้บริหาร คุณครู และนักเรียนโรงเรียนเทศบาล 2 (วัดกะพังสุรินทร์) จังหวัดตรัง
เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2566 โดย รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ สายธนู รักษาการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยการจัดการเพื่อการพัฒนา มหาวิทยาลัยทักษิณ
เเละผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ ฤทธิมา ผู้ช่วยอธิการบดี วิทยาเขตสงขลา
ได้ให้การต้อนรับคณะครูและนักเรียนโรงเรียนเทศบาล 2 (วัดกะพังสุรินทร์) จังหวัดตรัง เข้าเยี่ยมชมและรับการแนะแนวศึกษาต่อในสถาบันอุดมศึกษา
โดยมีคณะผู้บริหาร คุณครู จำนวน 6 ท่าน เเละนักเรียนจำนวน 103 คน ซึ่งจัดการต้อนรับ ณ ห้อง 18501 ชั้น 5 อาคาร 50 ปี มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตสงขลา
ท่านสามารถทราบรายละเอียดเกี่ยวกับคุกกี้ได้ที่ นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล